Công ty TNHH Giải pháp Công nghệ Đăng Di

Máy chủ chính hãng HPE, Dell, IBM, Lenovo, Supermicro

icon phone

Tư vấn miễn phí (8h00 - 18h00)

0919 680069
×

Công ty TNHH Giải pháp Công nghệ Đăng Di

Dell Networking, Transceiver, SFP+, 10GbE, LR, 1310nm Wavelength, 10km Reach - Kit (407-BBOP / 42DEN407-BBOP)

Dell Networking, Transceiver, SFP+, 10GbE, LR, 1310nm Wavelength, 10km Reach - Kit (407-BBOP / 42DEN407-BBOP)

Giá bán (chưa VAT): 2.221.000 ₫

Thương hiệu: DELL

Bảo hành: 12 tháng

Vận chuyển: Miễn phí nội thành (15km từ Đăng Di)

Thông tin nổi bật

Dell Networking, Transceiver, SFP+, 10GbE, LR, 1310nm Wavelength, 10km Reach - Kit (407-BBOP / 42DEN407-BBOP)