Công ty TNHH Giải pháp Công nghệ Đăng Di

Máy chủ chính hãng HPE, Dell, IBM, Lenovo, Supermicro

icon phone

Tư vấn miễn phí (8h00 - 18h00)

0919 680069
×

Công ty TNHH Giải pháp Công nghệ Đăng Di

Blackmagic Design Adapter - 12G BD SFP Optical Module (ADPT-12GBI/OPT)

Blackmagic Design Adapter - 12G BD SFP Optical Module (ADPT-12GBI/OPT)

Giá bán (chưa VAT): Liên hệ ngay để có giá tốt nhất

Thương hiệu: Blackmagic Design

Bảo hành: 12 tháng

Vận chuyển: Miễn phí nội thành (15km từ Đăng Di)

Thông tin nổi bật

Blackmagic Adapter - 12G BD SFP Optical Module

Form Factor

SFP cage

Fiber Connector

Duplex LC Connectors
Compatible with Singlemode Fiber
Package Weight 0.1 lb
Box Dimensions (LxWxH) 6.1 x 4.0 x 0.2"